beoyeulinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

beoyeulinh

123456789

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

kỷ niệm đức anh s2 mai linh

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

kỷ niệm đức anh s2 mai linh  Empty
Bài gửiTiêu đề: kỷ niệm đức anh s2 mai linh    kỷ niệm đức anh s2 mai linh  EmptyWed Nov 30, 2011 11:11 pm

Đến một ngày tôi chợt nhận ra, hình ảnh của “Linh” trong tôi đã quá lớn, tôi như bị cái cảm giác đó đè nặng tâm trí của mình và cuối cùng tôi cũng nhệ lòng đi được chút nào

click!để vào góc béo yêu linh
Hơn 3 năm trời biết nhau, nhưng hình như chỉ có riêng tôi là mang trong lòng một cảm giác khó tả, cái cảm giác mà “L” vẫn thường gọi là “đơn phương”. Hơn 3 năm trời, có lúc hạnh phúc mà cũng có lúc mệt mỏi vô cùng. Hơn 3 năm trời, hình ảnh đó chưa bao giờ vụt tắt trong tôi. Hơn 3 năm trời, tôi lúc nào cũng dặn lòng rằng “L” chưa bao giờ nghĩ về tôi để lòng mình nhẹ nhõm hơn, nhưng không, càng dặn lòng thì lòng lại càng dâng trào cảm xúc.

Đã có lúc tôi kìm nén muốn dập đi cảm giác đó để đi tìm một chân trời mới, thế nhưng tôi không hề cảm thấy thoải mái, và rồi cảm giác đó lại quay về và ngày càng lớn hơn trong tôi. Cũng đôi lần “L” có những biểu hiện làm tôi chết lặng, nhưng có lẽ do biết “L” quá lâu và cũng quá gần gũi nên tôi không thể nhận ra đó chỉ là sự vô tư trong tình bạn hay là gì gì đó nữa. Tôi nhiều lần cố gắng né tránh L” vì tôi sợ, sợ hình ảnh đó lại lớn hơn, sợ tôi không kìm nén nổi cảm xúc. Nhưng tôi không thể khoanh tay trước những khó khăn của “L”, và thế là tôi không thể kiểm soát được mình mà chạy theo tiếng gọi của con tim, đến bên và giúp đỡ “L”. Mà mỗi lần như thế, tôi biết hình ảnh đó lại lớn thêm một ít.

kỷ niệm đức anh s2 mai linh  9009ff3ee91f70cd9cc4f5423d578ad7_38449911.1111111111111.700x0
Khi “L” gặp khó khăn hay than thở với tôi thì tim tôi như thắt lại, tưởng như là mọi việc xảy ra với chính tôi vậy. Tôi và “L” có vẻ thân mật hơn, nhưng mọi thứ theo tôi thì chỉ là một thứ tình bạn lâu năm thân thiết mà thôi. Tôi đã làm tất cả nhưng chưa bao giờ nghĩ rằng làm vậy là để được “L” nhìn khác hơn về mình, chưa bao giờ.

Đã bao nhiêu lần TÔI muốn bày tỏ cùng "L"”, là bấy nhiêu lần tôi chỉ đứng sau và lẳng lặng nhìn theo "L". Tôi ngưỡng mộ "L",
Cho đến một ngày, tôi nhận thấy “L” có một số biểu hiện lạ, tôi muốn thổ lộ cùng “L”, nhưng rồi lại thôi, vì “L” còn đang bận quá nhiều với công việc,học tập rùi lại đến cuộc sống riêng tư, vì tôi không muốn “L” nghĩ ngợi nhiều mà ảnh hưởng cuộc sống của “L”,sau này và trên hết tôi luôn muốn “L” đạt được những điều tốt đẹp nhất. Nhưng “L” biết không, cảm giác kìm nén đó thật là khó chịu. Chỉ cần nghĩ tới “L” là tôi đã hạnh phúc rồi, nhưng sau đó tôi lại quặn lòng vì “L” chưa bao giờ nghĩ khác về tôi, chưa bao giờ có một thứ tình cảm cao hơn tình bạn.

Nhưng rùi...tâm chí tôi đã mách bảo tôi rằng .bạn ơi nhanh lên ko mất "L" pi jo.
\ chính cái nghị lực bất chợt đó tôi đã gom lại tất cả những gì gọi là can đảm để nói tất cả với "L".
Hum đó Là vào ngày 29/10/2011.....!
tôi đã làm những gì gọi là lãng mạng..................như mọi người con gái ao ước, tôi nói vs "L" tất cả những điều mà trái tim tôi ấp ủ bao năm qua với linh . ban đầu tôi cứ ngỡ là mình đã có "L" bên mình rùi ....

Nhưng chính cái đêm 30/10/2011
sau khi nhóm 4 người chúng tôi đi chơi về.
tôi nhận được tin nhắn của "L" với nội dung

:" Pjo tớ mún trả lời rằng bạn hởi tớ sẽ làm n.y bạn chứ"
"sao chúng ta ko làm bạn của nhau nhi?"\
"nói thật khi cầm tay cậu tớ ko có cảm giác i cả"
"nhận lời yêu cậu ,thì là tớ lừa dối cả cậu và chinh bản thân mình"
............................................v.v...........................................................

nghe xong câu nói ấy trái tim tôi tự dưng nhói buôt và đâu đớn đến khủng khiếp.ko sao mà chợp mắt được.
suy nghĩ rất nhìu ...........và rùi
tôi hết đi ra rùi đi vào bật máy tinh nghe nhạc rùi lại tắt đi ..... !
tôi định lấy điếu thuốc trên bàn rít 1 hơi xem có ngủ được không.....nhưng tôi k làm thế vì "L" gét những người hút thuốc.
và cuối cùng. far đi ngủ thui vi sợ làm fien giấc ngủ của người khác..
ngày tháng trôi qua . những lúc tôi mún nhắn tin cho "L" nhưng ko pit pjo mình lên nói gì .\
nhưng ko nói ko nt cho "L" thì trong lòng day rứt ko nguôi.
nhưng nt đi nt lại vẫn trọn vẹn 1 câu.:"Linh đang làm gì đấy,ăn Cơm Chưa" ngày qua ngày vẫn 1 câu đó.
và đến 1 ngày "L" phát cáu vì nt ko có nội dung gì cả chỉ 1 câu đó suôt mà còn vào toàn lúc . "L" đang học nữa chứ..
nhưng nghĩ đi cũng nghĩ lại những lúc nhăn tin đó toàn những lúc mình học xong rùi mà. hux ^.^

tóm lại 1 câu là đức anh vẫn yêu Linh nhìu lắm..........................
...............................thui đã muộn rùi béo nhà ta fai? đi ngủ thui...............
mong rằng "L" sẽ đọc đc thông cảm cho Đức Anh.............ăn nói cũng ko pit , nói thế nào để bùi tai.............Good night

Mệt mỏi lắm, vất vả lắm. Tôi thật sự muốn “L” biết cảm giác và suy nghĩ của tôi, thật sự như thế.
, Chia sẻ, tâm sự, chia se,, tôi luôn sợ mất đi một tình bạn tốt đẹp nên chỉ dặn lòng mình phải kìm nén lại mà thôi. mà thôi. [center]
https://beoyeulinh.forumvi.com

kỷ niệm đức anh s2 mai linh
Trang 1 trong tổng số 1 trang